Mâm Đĩa Than Audio Technica AT-LP60BK/WH Bluetooth
Audio Technica
Hết hàng
1 năm
- Mâm đĩa xoay bằng dây cua-roa (loại cơ belt drive) hoàn toàn tự động với 2 tốc độ: 33-1/3, 45 RPM
- Mâm đĩa được đúc khuôn nhôm, có khả năng chống cộng hưởng
- Đầu đọc đĩa tháng nam châm kép với đầu kim có thể thay thế kim cương.
- Nam châm Kép trọn vẹn ™ đạn phono với kim máy hát kim cương có thể thay thế
Thông Tin Kỹ Thuật
Kiểu sản phẩm       Mâm đĩa xoay bằng dây cua-roa, hoàn toàn tự động, bluetooth
Động cơ      DC servo-controlled
Tốc độ      33-1/3 RPM, 45 RPM
Chất liệu bàn xoay      Nhôm
Wow and Flutter      Nhỏ hơn 0.25% (WTD) @ 3 kHz (JIS)
Tỷ lê tín hiệu tiếng ồn      >50 dB (DIN-B)
Tần mức đầu ra
      Pre-amp "PHONO" : 2.5 mV tại 1 giờ kHz, 5 cm / giây
      Pre-amp "LINE" : 150 mV tại 1 giờ kHz, 5 cm / giây
Pre-ampli phono đạt      Đạt mức 36 dB, cân bằng RIAA
Nguồn điện được hỗ trợ      120V AC, 60 Hz, 3W
Kích thước      360.0 mm (14.17") W x 97.5 mm (3.84") H x 356.0 mm (14.02") D
Trọng lượng      2.98 kg
Phụ kiện đi kèm
      3.5 mm Stereo Mini Cắm kép 2X RCA Nữ
      3.5 mm Stereo Mini Cắm kép 2X RCA nam, nữ
      Adapter 45 RPM
Đánh giá: Mâm Đĩa Than Audio Technica AT-LP60BK/WH Bluetooth
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
JBL-CONTROL 47LP/ Cái
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Loa Elac Debut B6.2 (Cặp)
Trả góp 0%
Mâm Đĩa Than VPI FM1-B , Tay cần cân bằng tĩnh, hình chữ S, 10 inch
Trả góp 0%
Mâm Đĩa Than VPI Prime Scout. Tay cần 9 inch JMW , đã bao gồm,Kim MM Ortofon 2M Blue
Trả góp 0%
Mâm than VPI PRIME Signature DS
Trả góp 0%
Mâm than VPI Dragon
Trả góp 0%
Mâm than VPI Scout 21
Trả góp 0%