Loa di động Boston Acoustics PARTYBOX BA-1202PB (100W, kèm mic)Cho các buổi tiệc, picnic, hội thảo và giảng dạy.
Boston Audio
Còn hàng
MỸ / TQ
12 THÁNG
Đặc điểm nổi bật
1(2).jpg
Đèn hiệu ứng nhiều màu sắc
Boston Acoustics PARTY BOX BA-1202PB
- Loa di động pin dùng cả ngày thoải mái vui chơi.
- Tích hợp Micro không dây chất lượng cao.
- Tùy chỉnh Echo, Delay thêm hiệu ứng ngân vang giúp hát karaoke thật hay và dễ dàng.
- Tăng/giảm âm Bass ,Treble cho giọng hát và tiếng nhạc riêng biệt.
- Công nghệ X-Bass tăng cường Bass Booster cho âm trầm thêm uy lực.
- Chơi nhạc qua kết nối Bluetooth, AUX, USB, thẻ nhớ…nghe Radio FM.
- Ghi lại âm thanh vào USB và thẻ nhớ.
- Kết nối không dây 2 loa tạo hệ thống âm thanh Stereo.
- 2 ngõ vào kết nối thêm Micro và đàn Guitar.
- 14 chế độ hiệu ứng đèn LED.
- Remote điều khiển từ xa.
Kết nối bluetooth
Kết nối không dây 2 loa thiết lập dàn âm thanh Stereo
1. Nhấn MODE chọn chế độ kết nối Bluetooth trên cả 2 loa
2.jpg
Loa có thiết kế 2 bánh xe dễ dàng di chuyển
Remote điều khiển từ xa
1. POWER: Bật/tắt loa
2. MODE (AUDIO INPUT): Chọn nguồn phát âm thanh ( Bluetooth, Line, USB/SD/Radio)
3. STOP: Tắt nhạc
4. MUTE: Tắt/bật âm thanh
7. PAUSE/PLAY: Tạm dừng/chơi tiếp bài nhạc đang phát/kênh Radio đang phát.
8. VOL+: Tăng âm lượng.
9. VOL-: Giảm âm lượng.
10. RPT: Phát lặp lại bài nhạc đang phát sau khi phát hết bài.
11. EQ: Hiệu chỉnh âm sắc cho loa.
Các nút tính năng & Cổng kết nối
1. LED LIGHT: Bật/Tắt đèn LED hiệu ứng chuyển màu của loa.
    - Khi bật  điện nguồn loa, đèn LED hiệu ứng sẽ ở trạng thái tự động phát sáng.
    - Nhấn và giữ nút  LED LIGHT để tắt đèn LED hiệu ứng.
2. POWER RESET: Nhấn để Bật/Tắt điện nguồn loa, nhấn giữ để Reset cài đặt loa.
4. M.BASS+/-: Điều chỉnh âm Bass (âm thanh dải tần số thấp) để tăng/giảm độ trầm ấm cho tiếng Micro.
5. ECHO+/-: Tăng/giảm hiệu ứng ngân vang cho tiếng Micro.
6. DELAY+/-: Tăng/giảm tốc độ hiệu ứng ngân vang cho tiếng Micro
8. TREBLE+/-: Hiệu chỉnh âm Treble (âm thanh dải tần số cao) để tăng/giảm âm sáng cho tiếng nhạc.
9. VOLUME: Hiệu chỉnh âm lượng tiếng nhạc.
10.TWS/PLAY/SCAN:
    - Nhấn giữ để dò kết nối không dây 2 loa với nhau.
    - Nhấn giữ để loa tự động dò tấn số chọn kênh khi loa đang ở chế độ phát Radio.
    - Nhấn 1 lần để tạm dừng/chơi tiếp khi đang phát nhạc.
11. PREV: Chuyển phát bài nhạc trước bài đang phát.
12. NEXT: Chuyển phát bài nhạc kế tiếp bài đang phát.
13. X-BASS+/-: Tăng/giảm Bass Booster.
14. DISPLAY: Màn hình hiển thị tình trạng Pin, cổng nguồn phát âm thanh đang kết nối,
thông số hiệu chỉnh.
15. DC 12V INPUT: Cổng ghim điện nguồn DC 12V.
16. POWER INPUT: Cổng ghim điện nguồn trực tiếp.
17. AUDIO: Cổng ghim dây jack 3.5mm kết nối nguồn phát nhạc là Tablet, Smartphone, Laptop…
18. USB: Cổng ghim USB phát nhạc.
19. SD/MMC CARD: Cổng ghim thẻ nhớ phát nhạc.
20. MIC 1/MIC 2: Cổng jack 6.3mm kết nối thêm Micro.
21. GT.IN: Cổng jack 6.3mm ghim dây kết nối đàn Guitar.
22. GT.VOL+/-: Hiệu chỉnh âm lượng đàn Guitar.
23. MODE (AUDIO INPUT): Chọn nguồn phát âm thanh ( Bluetooth, Line, Radio…)
tiếng nhạc, tiếng nhạc sẽ tự động nhỏ lại khi có tiếng Micro.
25. REC: Nhấn để ghi lại âm thanh vào USB hoặc thẻ nhớ, nhấn lại để tạm dừng
hoặc tiếp tục ghi âm.
26. MIC.VOL: Hiệu Chỉnh âm lượng Micro
27. EQUALIZER: Hiệu chỉnh âm sắc cho loa (Tăng/Giảm dải âm trầm, âm trung, âm cao)
Thông Tin Kỹ Thuật
Thông số kỹ thuật
Loại Loa kéo dùng pin
Bộ khuếch đại Phiên bản bộ khuếch đại kỹ thuật số
Công suất 300W
Loa trầm 12" x 2
Tweeter
Dome, màn hình, nút chặn
Mic Trong 6.35mm
Dòng đầu vào AUX IN
Chức năng đặc biệt BT / FM / USB / SD / TWS/
Công tắc bật/tắt GHI/Bộ chỉnh âm/đèn LED,
Ưu tiên micrô, đèn LED quang phổ âm nhạc và ngọn lửa
Ắc quy Ắc quy chì-axit 12V/12A
Nguồn điện 110-240V, 50-60Hz
Phụ kiện Điều khiển từ xa, Mic không dây
Đánh giá: Loa di động Boston Acoustics PARTYBOX BA-1202PB (100W, kèm mic)Cho các buổi tiệc, picnic, hội thảo và giảng dạy.
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Trả góp 0%
Loa di động Klipsch Austin
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Loa di động Arirang MB2s
Trả góp 0%
Loa Precision DIVA-LA1201 ,Hệ thống loa Line Array chủ động (Active)
Trả góp 0%
Loa Mini line array (Active) DORA-LA801,Hệ thống loa Line Array chủ động
Trả góp 0%
Loa liền công suất (Active) EN112M
Trả góp 0%