Loa Klipsch The Capitol Three Special Edition/ BLUETOOTH/60W
Klipsch
Còn hàng
TQ
1 năm
  • Thiết kế hiện đại thế kỷ của Klipsch
  • Kết nối Wi-Fi cho hệ thống âm thanh đa phòng không dây Klipsch stream
  • Kết nối không dây Bluetooth
  • Cấp độ đầu vào RCA line level/ phono Pre-Amp
Thiết kế cổ điển đẹp mắt
loa-klipsch-the-capitol-three-1.jpg
Âm thanh nổi được điều chỉnh chuyên nghiệp
Với các thể nhạc Jazz, Vocal, Hòa tấu, nhạc trữ tình Việt Nam, nhạc Pop truyền thống hay New-age là những thể loại Klipsch The Capitol Three chơi rất ấn tượng nhờ khả năng kiểm soát dải trầm và độ động hiệu quả. Bên trong mỗi chiếc loa được trang bị 2 củ loa toàn dải kích thước 57.15mm, đảm nhiệm toàn bộ dải tần số từ bass, mid cho tới treble. Cùng với đó, quãng âm trầm cũng được bổ sung bởi sự hỗ trợ của 1 woofer đường kính 133.4mm, kèm theo đó là 2 woofer thụ động với cùng cỡ 133.4mm. Cấu trúc này giúp loa đạt được dải bass xuống tới 45Hz (-3dB), con số rất ấn tượng với một chiếc loa Bluetooth.
Cổng kết nối đa dạng
Loa Klipsch The Capitol Three có kết nối Bluetooth v4 với chuẩn aptX và đặc biệt là DTS Playfi – giao thức truyền tải tín hiệu âm thanh chất lượng cao không dây tốt nhất hiện nay thông qua Wi-fi như những loa không dây thông thường. Ngoài ra Loa Klipsch The Capitol Three còn hỗ trợ các giao tiếp cắm dây trực tiếp như Aux (3,5mm), RCA analog, phono và cả USB-B. Trong đó, cổng USB-B cho phép tiếp nhận và giải mã tín hiệu âm thanh số độ phân giải cao, tối đa 24-bit/192kHz.
loa-Klipsch-The-Capitol-Three-ta.jpg
Phản xạ Bass cao cấp
Giải mã 192 kHz / 24 bit để hỗ trợ các bản âm thanh độ phân giải cao
Hệ thống củ loa của Loa Klipsch The Capitol Three được khuếch đại bởi mạch ampli tích hợp có công suất 60W (cực đại 80W), với âm thanh chất lượng cao dạng vòm với được phủ phòng tuyệt vời giúp bạn có thể sống trong không nhạc sống động, mạnh mẽ hoặc thưởng thức những bộ phim yêu tích, các trận đá bóng với chất lượng âm thanh nổi bật, đủ cho việc sử dụng ở những không gian cỡ vừa. Hệ thống âm thanh nổi ba mặt bàn cũng có tính năng giải mã 192 kHz / 24 bit để tái tạo nâng cao các bản âm thanh độ phân giải cao từ máy tính của bạn.
Thông Tin Kỹ Thuật
  • Âm thanh chất lượng cao với độ phủ phòng tuyệt vời
  • Thiết kế theo phong cách cổ điển
  • Tặng kèm mã code miễn phí 1 album vinyl
  • 2 kênh stereo chuyên nghiệp riêng biệt
  • Phiên bản đặc biệt
  • Kết nối bluetooth
  • Hỗ trợ chuẩn kết nối APTX
  • Âm bass uy lực
  • Kết nối Wi-Fi hỗ trợ Klipsch Stream Wireless Multi-Room Audio System
  • Kết nối nguồn phát thông qua cổng USB Audio
  • Kết nối RCA / Phono cho mạch pre-amp
Đánh giá: Loa Klipsch The Capitol Three Special Edition/ BLUETOOTH/60W
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
Loa Kiểm Âm YAMAHA HS4/ Công suất RMS - 40 w / Cái//Đang khuyến mãi
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Jack nguồn Furutech FI-28M R
Trả góp 0%
Tivi Sony 4K X90L 55 inch/ 65 inch/ 75 inch/ 85 inch
Trả góp 0%
Đế kê dây Entreq Cable Lifters / 6 cái bộ
Trả góp 0%
JACK Oyaide P029/C029 / 1 Cái
Trả góp 0%
Loa Bluetooth JBL Grip
Trả góp 0%
Loa Bluetooth di động ELAC NAVA100 (Adsum Cream) / CÁI
Trả góp 0%
Loa Bluetooth JBL Bandbox Trio
Trả góp 0%
Loa Bluetooth JBL BandBox Solo
Trả góp 0%
Loa không dây KEF Coda W
Trả góp 0%