Loa Harman Kardon Omni 50+
Harman Kardon
Còn hàng
Mỹ/TQ
1 năm
  • Thiết kế dạng độc đáo, hiện đại, dễ dàng đặt trên bàn.
  • Chống nước IPX5
  • Pin 8 giờ
  • Phát Spotify qua loa của bạn, sử dụng ứng dụng Spotify làm điều khiển từ xa.
  • Truyền phát nhạc yêu thích của bạn từ điện thoại sang loa với Chromecast tích hợp.
  • Truyền phát âm thanh HD 24bit / 192kHz với kết nối kỹ thuật số và analog.
  • Thiết lập và điều khiển đơn giản với ứng dụng "Harman Kardon Connect" miễn phí.
  • Kết nối WiFi băng tần kép và hỗ trợ mạng 802.11ac.
  • Có thể  phát tất cả nhạc của bạn qua Bluetooth hoặc đầu vào 3,5mm.
  • Cho cả hệ thống Audio đi theo bạn chỉ bằng một chạm.
Loa Bluetooth Harman Kardon Omni 50+ hay còn gọi là Loa Harman Kardon Omni 50 Plus, là loa nghe nhạc cao cấp HD (24bit / 192kHz) không dây trong nhà / ngoài trời với âm thanh phát trực tuyến qua Spotify Connect và Chromecast tích hợp.
HARMAN-KARDON-OMNI-50-PLUS_3.jpg
Thiết kế cá tính
HARMAN-KARDON-OMNI-50-PLUS_2.jpg
loa-harman-kardon-omni-50-5.jpg
Âm thanh ấn tượng mang thương hiệu Harman Kardon
Âm bass chắc chắn, tiếng mid tép rõ ràng toàn dải là những gì chúng ta có thể nhận thấy nhất từ Loa bluetooth Harman Kardon Omni 50+. Với thiết kế hệ thống củ loa bao gồm bass 2 x 90 mm kết hợp với Tweeter 2x19 mm cùng hệ thống bass thụ động dạng đường đua phía sau cho âm thanh toàn dải ấn tượng trong khoảng tần số 50Hz-20KHz.
Loa Harman Kardon Omni 50+ (Plus) đạt công suất lên tới 100W với âm thanh lấp đầu không gian khoảng 15 đến 20 mét vuông.
Kết nối đa dạng
Công nghệ Streaming không dây mở rộng đáp tuyến tần số lên đến chuẩn 192kHz/24bit giúp Loa Harman Kardon Omni 50+ (Plus) xử lí mượt mà các dải âm siêu cao tần, chống cấc cộng hưởng âm thanh bên trong cấu trúc loa, hạn chế tình trạng méo tiếng, vỡ tiếng tối ưu.
Hiệu năng hoạt động tối ưu
Loa Harman Kardon Omni 50+ có Độ nhạy tiêu chuẩn chỉ 80dB giúp loa dễ dàng phối ghép với các thiết bị khác như amply, loa sàn, mixeer, đầu CD và cả TV kích thước 32 inch chất lượng 4K Ultra Full HD để đem lại những giây phút giải trí hấp dẫn nhất. Công suất mạnh mẽ cho phép loa hoạt động liên tục trong vòng tối đa 5 giờ đồng hồ.
loa harman/kardon omni 10 (50w)
Thông Tin Kỹ Thuật
  • Model: Omni 50 Plus
  • Loại: Loa bluetooth nghe nhạc không dây.
  • Tần số đáp ứng: 50Hz - 20kHz (-6dB)
  • Hệ thống âm thanh: Woofer 2 x 90 mm, Tweeter 2x19 mm
  • Công suất định mức: 4 x 25W
  • Tín hiệu-to-Noise Ratio: Hơn 80dB
  • Chống nước: IPX5
  • Kết nối: Bluetooth, AUX, Wi-Fi
  • Pin tích hợp: Thời gian phát nhạc tối đa 8 giờ (thay đổi theo mức âm lượng và nội dung âm thanh)
  • Adapter: 19V, 3.0A
  • Kích thước (DxWxH): 333 x 175 x 215 mm
  • Trọng lượng: 3340 g
Đánh giá: Loa Harman Kardon Omni 50+
0
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
Loa Bluetooth JBL Grip
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Loa Bluetooth di động ELAC NAVA100 (Adsum Cream) / CÁI
Trả góp 0%
Loa Bluetooth JBL Bandbox Trio
Trả góp 0%
Loa Bluetooth JBL BandBox Solo
Trả góp 0%
Loa không dây KEF Coda W
Trả góp 0%