LG UHD 65" 4K 65UH600T / T Series
LG
Còn hàng
HQ
1 năm
65UH600T 53.900.000VNĐ
55UH617V 26.900.000VNĐ
49UH617V 17.900.000VNĐ
Tivi màn hình rộng thiết kế hiện đại, tinh tế
Kích thước 65 inch của tivi rất phù hợp để bạn bố trí ở những không gian rộng rãi như phòng khách rộng, phòng làm việc, phòng họp....
Hình ảnh siêu nét, độ tương phản ấn tượng với công nghệ HDR tiên tiến
Tấm nền IPS đẹp, bền, góc nhìn rộng (ngồi ở vị trí nào cũng thấy rõ)
Tivi 4K nét gấp 4 lần tivi Full HD
Âm thanh vòm bao trùm lấy không gian nhà bạn
Smart tivi tích hợp hàng trăm ứng dụng giải trí
Tải ứng dụng LG TV Plus về điện thoại để điều khiển tivi mà không cần remote
Kết nối chung một mạng wifi để chiếu màn hình điện thoại lên tivi bằng Miracast
Kết nối tivi với USB, laptop, đầu đĩa, dàn máy, chuột bàn phím...
Lưu ý: Tivi hỗ trợ tốt nhất là với chuột, bàn phím Logitech.
Thông Tin Kỹ Thuật
  • Smart Tivi
  • Độ phân giải:4K
  • Nơi sản xuất:Việt Nam
  • Năm ra mắt:2016
Công nghệ hình ảnh
  • Công nghệ hình ảnh:Dynamic Clear White
Công nghệ âm thanh
  • Tổng công suất loa:20 W (2 loa mỗi loa 10 W)
  • Số lượng loa:Hãng không công bố
Thông tin lắp đặt
  • Kích thước có chân, đặt bàn:Đang cập nhật
  • Khối lượng có chân:Đang cập nhật
  • Kích thước không chân, treo tường:Ngang 146 cm - Cao 84.6 cm - Dày 5,8 cm
  • Khối lượng không chân:Đang cập nhật
Đánh giá: LG UHD 65" 4K 65UH600T / T Series
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
Tai nghe Denon AH-NCW500
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Tai nghe AKG N5005
Trả góp 0%
Bộ nâng cần Audio technica AT6006R
Trả góp 0%
Cambridge Audio DacMagic X2 V2, XS là một chiếc DAC , USB DAC/headphone amp
Trả góp 0%
Amply Đèn Luxman SQ-N150/ ĐANG KHUYẾN MÃI
Trả góp 0%
Kệ máy Kệ Xinh K-1
Trả góp 0%
Tai nghe SENNHEISER IE 300
Trả góp 0%