LG SMART TV 49'' 49LK5700PTA / PTx Series
LG
Còn hàng
HQ
1 năm
49LK5700PTA 14.900.000VNĐ
Tinh xảo từ trong ra ngoài
Smart Tivi LG 49 inch 49LK5700PTA có thiết kế khung thép sang trọng, giúp tivi nổi bật hơn trong không gian phòng.
Chân đế tivi hình chữ V úp ngược thanh mảnh nhưng không kém phần vững chắc giúp tivi LG 49 inch có thể trụ vững trên nhiều dạng mặt phẳng khác nhau.
Kích thước màn hình 49 inch vừa phải phù hợp với nhiều không gian nội thất khác nhau như: phòng khách, phòng họp,...
Độ phân giải Full HD sắc nét gấp 2 lần tivi HD
Công nghệ Active HDR mang đến hình ảnh thật như cuộc sống
Công nghệ Resolution Upscaler trên Smart Tivi LG 49 inch 49LK5700PTA
Âm thanh vòm mạnh mẽ, sống động với công nghệ âm thanh DTS
Hệ điều hành WebOS nhiều tiện ích thông minh, dễ sử dụng
Hệ điều hành WebOS trên Smart Tivi LG 49 inch 49LK5700PTA
Hỗ trợ tìm kiếm giọng nói bằng tiếng Việt cả 3 miền Bắc, Trung, Nam nhanh nhẹn với remote thông minh
Điều khiển tivi bằng điện thoại bằng ứng dụng LG TV Plus
Chiếu điện thoại lên tivi bằng tính năng Screen Mirroring
Chiếu màn hình điện thoại lên tivi Smart Tivi LG 49 inch 49LK5700PTA
Đa dạng cổng kết nối
Thông Tin Kỹ Thuật
  • Loại Tivi:Smart Tivi
    Kích cỡ màn hình:49 inch
    Độ phân giải:Full HD
  • Công nghệ hình ảnh:Nâng cấp độ phân giải Resolution Upscaler
    Giả lập nội dung HDR với HDR EffectActive HDR
    Tần số quét thực:50 Hz
  • Tiện ích
    Điều khiển tivi bằng điện thoại:LG TV Plus
    Remote thông minh:Magic Remote (Mua thêm tại hãng)
  • Công nghệ âm thanh
    Tổng công suất loa:10 W
    Số lượng loa:Hãng không công bố
  • Thông tin lắp đặt
    Kích thước có chân, đặt bàn:Ngang 109.5 cm - Cao 70.5 cm - Dày 23.5 cm
    Khối lượng có chân:11.4 Kg
    Kích thước không chân, treo tường:Ngang 109.5 cm - Cao 64 cm - Dày 8 cm
    Khối lượng không chân:11.3 Kg
Đánh giá: LG SMART TV 49'' 49LK5700PTA / PTx Series
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
LG NanoCell 8K 75" 75NANO95TNA / 8K TNA Series
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Loa toàn dải JBL KPS2 sở hữu Woofer 30cm / BÁN CẶP
Trả góp 0%
TV LG OLED evo G3 4K Smart TV 65 inch
Trả góp 0%
Tai nghe SENNHEISER CX Plus True Wireless
Trả góp 0%