Power Amplifier Mono Vitus Audio SM-103MKII (Cặp)
Vitus Audio
Còn hàng
Đan mạch
1 năm
Unique Color
Bespoke
Standard
Vitus Audio SM-103MKII Standard = 2.030.000.000 VND
Vitus Audio SM-103MKII Bespoke (Custom Choice) =2.421.500.000 VND
Vitus Audio SM-103MKII Unique Color = 2.421.500.000 VND
Không dừng lại ở đó, ampli Vitus Audio SM-103 Mk.I còn sở hữu khả năng chạy cả 2 chế độ khuếch đại độc lập là thuần Class A và Class A/B, cho phép người dùng lựa chọn và chuyển đổi linh hoạt theo từng nhu cầu trình diễn. Khi chạy ở chế độ khuếch đại Classic Mode (thuần Class A), Vitus Audio SM-103 có khả năng khuếch đại với công suất tối đa đạt 100W, trong khi đó, với Rock Mode (Class A/B) thì chiếc mono power amplifier này có công suất đầu ra tương tự, 100W mỗi khối. SM-103 được thừa hưởng từ bộ ampli đầu bảng MP-M201 hệ thống biến áp xuyến cao cấp và phần mạch lọc được thiết kế cầu kì và phức tạp để đảm bảo khả năng cung cấp dòng điện đầu ra đủ sạch sẽ và đủ công suất cho phần khuếch đại công suất vốn luôn “đói” năng lượng.
Thông Tin Kỹ Thuật
ĐẦU VÀO (Mỗi)Tương tự XLRRCA tương tự
Có sẵn11
Độ nhạy2 V RMS2 V RMS
Trở kháng10kΩ10kΩ
ĐẦU RA (Mỗi ch.)Người nói
Có sẵn2 bộ cho bi-wiring
Trở kháng0,075Ω
Công suất W RMS (8Ω)~100W Loại A / ~100W Loại AB
Công suất W RMS (4Ω)~200W Loại A / ~200W Loại AB
Băng thông+800kHz
Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu>100dB ở 1kHz
THD + tiếng ồn<0,01%
TIÊU THỤ ĐIỆN NĂNG
Chờ<1 tuần
Lớp AB126W
Lớp A215W
KÍCH THƯỚC (Mỗi)
Chiều cao310mm bao gồm cả chân
Chiều rộng435mm
Độ sâu601mm
Cân nặng75kg
Vật liệuNhôm cho các bộ phận thân máy và bộ tản nhiệt
Đánh giá: Power Amplifier Mono Vitus Audio SM-103MKII (Cặp)
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
Power Amply Crown DSi 6000
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Tai Nghe TRUE WIRELESS JBL TUNE BEAM
Trả góp 0%
Dây loa Nordost Red Dawn LS/ 2m
Trả góp 0%
Mâm đĩa than Audio Technica AT-LP5X
Trả góp 0%
Jack Transparent Spade to Pin
Trả góp 0%
Headphone Denon AH-C560R BK
Trả góp 0%
Power Stereo Mark Levinson N0.534 / Đang khuyến mãi tết 2026
Trả góp 0%
Power Mono Goldmund 3300 NEXTGEN TELOS / Cặp
Trả góp 0%
Power Soulution 717 Stereo
Power Monoblock Soulution 701
Trả góp 0%
Power monoblock Accuphase M-6200/ 2 CÁI
Trả góp 0%