Amply C.E.C Amp 3300R
C.E.C
Hết hàng
Nhật
1 năm
Điều khiển cao cấp / bộ khuếch đại công suất trong công nghệ một đầu hoàn toàn loại A
Không có phản hồi do điều khiển âm lượng IGM mạch LEF của CEC
Bộ khuếch đại một đầu cấp A thuần túy
Mạch LEF gốc của CEC
Mạch xử lý tín hiệu cân bằng hoàn toàn
Điều khiển âm lượng IGM
Thông Tin Kỹ Thuật
  • Tỷ lệ đầu ra 64W+64W(8Ω)
  • Đáp ứng tần số 0,5Hz-200kHz/±1dB
  • Tỷ lệ S/N 102dB
  • THD 0,015%/50mW
  • Độ lợi
  • XLR: 22dB(âm lượng tối đa)
    RCA: 28dB(âm lượng tối đa)
  • Cổng vào
  • XLR cân bằng x 1
    RCA không cân bằng x 4
  • Cổng ra
  • TAPE rec.(RCA) x 1
    Loa x 1
  • Nguồn điện AC 120/230VAC
    60/50Hz (ghi rõ trên bảng điều khiển phía sau)
  • Công suất tiêu thụ Tối thiểu 32W
    Tối đa 300W
  • Kích thước khoảng 435(Rộng) x 350(Sâu) x 102(Cao)mm (bao gồm tản nhiệt, chân & núm)
  • Trọng lượng khoảng 9,2kg
  • Phụ kiện Điều khiển từ xa, dây nguồn AC, hướng dẫn sử dụng
  • Màu sắc Đen hoặc Bạc
Đánh giá: Amply C.E.C Amp 3300R
0
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
POWER AMPLIFIER TAD-M1000TX
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Kim MC Phasemation PP-200
Trả góp 0%
Ortofon Super OM 5 , Kim MM
Trả góp 0%
Power Stereo Mark Levinson N0.534 / Đang khuyến mãi tết 2026
Trả góp 0%
Power Mono Goldmund 3300 NEXTGEN TELOS / Cặp
Trả góp 0%
Power Soulution 717 Stereo
Power Monoblock Soulution 701
Trả góp 0%
Power monoblock Accuphase M-6200/ 2 CÁI
Trả góp 0%