MICRO không dây SHURE BLX24RA/B58
Shure
Còn hàng
Mỹ/TQ
1 năm
SHURE BLX24RA/B58
Bộ thu và phát kèm micro không dây cầm tay Shure BLX24RA/B58
Hệ thống không dây của Shure gồm microphone BETA 58A, bộ truyền sóng BLX2 và bộ thu tín hiệu BLX4 dành cho biểu diễn. BLXR24R/B58 là phiên bản dành cho hệ thống tủ rack chuyên dụng dành cho hệ thống sân khấu chuyên nghiệp. Một số phiên bản tần số sắng khả dụng: H8E, J10, K3E, K14, M17, Q25
Bộ thu không dây Shure BLX4R
Đặc điểm nổi bật của Bộ thu không dây Shure BLX4R
Lên đến 12 hệ thống tương thích (phụ thuộc khu vực)
Bộ vi xử lý ăng ten nội bộ được điều khiển bởi vi xử lý
Tính năng một chạm giúp nhanh chóng xác định tần số mở tốt nhất
¼ "và đầu ra âm thanh XLR
Đèn báo trạng thái âm thanh hai màu
Màu xanh lá cây: Mức âm thanh bình thường
Đỏ: Mức âm thanh quá mức (quá tải / quá thấp)
 Máy phát cầm tay Shure BLX2 / B58 với đầu mic BETA58A
Đặc điểm nổi bật của BLX2 / B58 với đầu mic BETA58A
Đèn LED báo trạng thái nguồn và pin
Điều chỉnh gain kiểm soát
Kết hợp tần số nhanh chóng và dễ dàng
Pin AA (đi kèm) cung cấp tới 14 giờ sử dụng liên tục
Phạm vi hoạt động 100 m (300 ft) (đường ngắm)
Thiết kế micro capsule tích hợp
-10 dB giảm độ suy giảm
Thiết kế nhẹ, dễ cầm
Thông Tin Kỹ Thuật
Bộ thu sóng BLX4R
Số lượng bộ thu: 1
Dải tần số bộ thu: 584 - 608 MHz
Dải tần số: 50Hz - 15kHz
Phạm vi động: 100 dB
Đầu ra: 1 x XLR, 1 x 1/4”
Chiều cao: 1,97”
Độ rộng: 7.79”
Chiều sâu: 6.42”
Trọng lượng: 2.2 Ibs
Tay Micro BLX2
Mức đầu vào âm thanh: tăng 0dB: -20 dBV; Tối đa tăng: -10dBV tối đa
Tăng phạm vi điều chỉnh: 10 dB
Đầu ra RF: 10mW, điển hình (khác theo vùng)
Yêu cầu điện: 2 x Pin LR6 AA, 1.5V kiềm
Kích thước: 53 x 224mm
Trọng lượng: 218g
Đầu Micro Beta58A
Dải tần: 50Hz - 15kHz
Mức đầu ra: -54,5 dBV / PA (1.85 mV)
Kích thước hộp: 11,1 x 5,2 x 3,1”
Đánh giá: MICRO không dây SHURE BLX24RA/B58
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
Denon HEOS 5 HS2
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Micro VinaKTV USS-900
Trả góp 0%
Micro thông báo chọn vùng TOA FS-7000RM
Trả góp 0%
Micro thông báo Toa PM-660D
Trả góp 0%
Micro cổ ngỗng thông báo Toa EC100M
Trả góp 0%
Micro cổ ngỗng TOA EM-800
Trả góp 0%