Loa di động SUMICO-S52/ BLUETHOOT 5.0/ PIN 8 GIỜ/ 100W
Sumico
Còn hàng
VIỆT NAM
12 THÁNG
Đặc điểm nổi bật
vi-vn-loa-karaoke-xach-tay-sumic.jpg
Tổng công suất thực 200W rms với 2 kênh stereo.
Trang bị 4 củ loa: 2 loa bass 5.2”, 2 loa treble neo.
Bố trí vị trí 2 loa treble 2 bên giúp tăng hiệu ứng stereo.
Trang bị các đường vào đa dạng đáp ứng thoả mãn mọi yêu cầu kết nối của khách hàng bao gồm: Bluethooth 5.0, Opical, HDMI, USB, SD Card, guitar, jack 6mm cho micro ngoài.
Ngõ tín hiệu ra analog 3mm giúp dễ dàng kết nối loa với một loa khác để tăng công suất phục vụ.
Loa có tay xách giúp dễ cầm nắm khi di chuyển.
Screenshot%202024-09-09%20131029.png
Loa được trang bị pin lithium với thời lượng lên tới 8h sử dụng.
Thông Tin Kỹ Thuật
  • Loa
    Kích thước loa trầm: 2 x 5,2” (132 mm)
    Kích thước loa bổng: 2 x 1" Neodymium (25,4 mm)
  • Công suất: 100W RMS
    Đáp ứng tần số: 30Hz - 20 KHz
  • Đầu vào
    Bluetooth 5.0
    3,5 mm
    1 x 6,3 mm (MIC)
    1 x 6,3 mm (Guitar)
    USB
    Thẻ TF
    HDMI
    Quang học
    Đầu ra 3,5 mm
    Micro không dây
  • Nguồn điện: 2 pin kiềm AA
    Tần số hoạt động: 630MHz - 649MHz
    Số kênh khả dụng: 16
  • Nguồn điện
    Điện áp đầu vào: 200-240VAC, 50/60 Hz
    Pin: Pin Lithium 5200mah
  • Tuổi thọ pin: 8 giờ (âm lượng 50%)
  • Thời gian sạc: 4 - 5 giờ
  • Kích thước (rộng x sâu x cao)424 x 230 x 234mm
    800 x 430 x 210mm
  • Trọng lượng (Kg) 9,0 Kg
  • Phụ kiện
  • 2 x Micrô
    1 x Cáp nguồn
    1 x Điều khiển từ xa
  • 4 x pin AA & 2 x pin AAA
  • 1 x Hướng dẫn bắt đầu nhanh
Đánh giá: Loa di động SUMICO-S52/ BLUETHOOT 5.0/ PIN 8 GIỜ/ 100W
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
Giá treo tivi Áp Tường (19-26inch)/ 1 Bộ
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Loa không dây KEF LSX II LT /
Trả góp 0%
Loa di động Klipsch Austin
Trả góp 0%
Loa di động Arirang MB2s
Trả góp 0%
Loa Precision DIVA-LA1201 ,Hệ thống loa Line Array chủ động (Active)
Trả góp 0%
Loa Mini line array (Active) DORA-LA801,Hệ thống loa Line Array chủ động
Trả góp 0%
Loa liền công suất (Active) EN112M
Trả góp 0%