Bast treo máy chiếu Grandview GPCM-C200/ 1 Bộ
Grandview
Còn hàng
GPCM-C200     200mm - 350 mm    25 Kg    2.700.000
GPCM-C300     300mm - 450 mm    25 Kg    2.900.000
GPCM-C500     500mm - 650 mm    25 Kg    3.200.000
Thông Tin Kỹ Thuật
Thiết kế hiện đại, chuyên nghiệp và cực kỳ chắc chắn
Lắp đặt đơn giản với 3 bước
Cân chỉnh dễ dàng
Chịu được tải trọng tối đa lên tới 25 kg
Đánh giá: Bast treo máy chiếu Grandview GPCM-C200/ 1 Bộ
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
Dây Nguồn Furutech Power Guard 15 / 1.8m
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Loa Bluetooh Ub+ S1 CIRCLE/ Bluetooth 5.3 - IPX5
Trả góp 0%
Loa treo tường Sumico EUROTECH CO65
Trả góp 0%
Loa âm trần JBL X-FORMER 8124 / Cái
Trả góp 0%
Amply Tích Hợp Luxman L-505uXII, 2 kênh,đầu ra 100W + 100W (8Ω),150W + 150W (4Ω)
Trả góp 0%
Loa Harman Kardon Citation 500
Trả góp 0%
Giá treo loa âm trần ELAC IC-IK81-BK / BỘ
Trả góp 0%
Giá treo loa âm trần ELAC IC-IK61-BK/ BỘ
Trả góp 0%
Giá treo loa âm trần ELAC IC-IK31/ BỘ
Trả góp 0%
Elac IC-VS6-B Vertex Subwoofer/ bass treo loa sup âm tường
Trả góp 0%
Giá treo loa Elac BS 302 Bracket / Cặp
Trả góp 0%