Kim Audio-Technica AT-ART1000X
Audio Technica
Còn hàng
Nhật
Direct Power Stereo MC Cartridge
Cuộn dây động làm bằng vật liệu phi từ tính
Cuộn dây đồng PCOCC
Mỗi cuộn dây lõi phi từ tính được cấu tạo từ đồng PCOCC (Đồng nguyên chất được luyện và kéo liên tục theo phương pháp Ohno) đường kính 20 µm (0,79 mil) được quấn tám vòng để tạo thành hình chữ nhật 1,1 mm × 0,6 mm. Các cuộn dây được chứa trong lớp màng đặc biệt siêu mỏng 25 µm (0,98 mil) và được đặt trong khe hở nhỏ 0,5 mm của mạch từ mạnh, cho phép mỗi cuộn dây tạo ra điện áp đầu ra là 0,22 mV với trở kháng cuộn dây là 3,5 fi mặc dù có lõi phi từ tính.
Đầu kim kiểu tiếp xúc đặc biệt Special Line và cán kim bằng boron đặc
Thân máy bằng vật liệu lai kết hợp titan, nhôm và nhựa độ cứng cao giúp phân tán cộng hưởng
Lỗ lắp có ren để dễ dàng lắp vào tay cần tích hợp máng
Hộp đựng bằng gỗ tự nhiên
Chế tác thủ công tại Nhật Bản
Thông Tin Kỹ Thuật
  • Tần số đáp ứng 15 - 30.000 Hz
    Khoảng cách kênh 30 dB (1 kHz)
    Góc theo dõi dọc 19°
  • Lực theo dõi dọc Tham khảo “Thông tin lực theo dõi” có trong hộp.
    Trở kháng tải khuyến nghị ≥ 30 ohm (khi bộ khuếch đại đầu được kết nối)
    Trở kháng cuộn dây 3,5 ohm (1 kHz)
  • Điện trở DC 3,5 ohm
    Độ tự cảm cuộn dây ≤ 1 μH (1 kHz)
    Điện áp đầu ra 0,22 mV (1 kHz, 5 cm/giây)
    Cân bằng kênh đầu ra 0,5 dB (1 kHz)
  • Hình dạng kim Bút stylus tiếp xúc đường dây đặc biệt
    Boron rắn đường kính 0,26 mm (0,010")
    Độ tuân thủ tĩnh 20 × 10–6 cm/dyne
    Độ tuân thủ động 9 × 10–6 cm/dyne (100 Hz)
  • Kích thước 17,3 mm (0,68") × 17,0 mm (0,67") × 25,5 mm (1,0") (C × R × S)
    Phụ kiện đi kèm・Vỏ (hộp gỗ)
    ・Tua vít không từ tính
    ・Vòng đệm × 2
    ・Bộ bảo vệ
    ・Vít lắp hộp mực (M2.6) (5,0 mm × 2, 8,0 mm × 2, 10,0 mm × 2, 12,0 mm × 2)
    ・Chổi
  • Lỗ ren M2.6 × 2
    Bán kính cong của bút stylus 1,5 × 0,28 mil
    Loại Hệ thống nguồn điện trực tiếp, loại cuộn dây lõi không từ tính (MC)
  • Trọng lượng 11 g (0,39 oz)
Đánh giá: Kim Audio-Technica AT-ART1000X
0
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
TV LG OLED evo G3 4K Smart TV 65 inch
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%