Kim Audio-Technica AT-ART1000
Audio Technica
Còn hàng
NHẬT
Direct Power Stereo MC Cartridge
Chế tác thủ công với tinh hoa Nhật Bản về tính chính xác từ hơn 54 năm thiết kế cartridge
Hệ thống Direct Power
Hệ thống Direct Power truyền tải tín hiệu với độ chi tiết và độ chính xác tuyệt đối
Đầu kim (Stylus) và cán kim (Cantilever)
Cán kim (cantilever) bằng Boron đặc, đảm bảo độ bền và kiểm soát rung động
Đầu kim tiếp xúc kiểu đặc biệt bằng kim cương, đáp ứng truyền tải những track thu phức tạp
Thiết kế chi tiết
Cuộn dây động kiểu phi từ tính có trở kháng 3 ohms
Thân máy
Vỏ cartridge bằng titanium, gia công chính xác, cho tái tạo chính xác âm thanh
Thông Tin Kỹ Thuật
  • Loại Hệ thống nguồn điện trực tiếp
  • Đáp ứng tần số 15 - 30.000Hz
  • Phân tách kênh 30dB (1kHz)
  • Cân bằng kênh đầu ra 0,5dB (1kHz)
  • Điện áp đầu ra 0,2mV (1kHz, 5 cm/giây)
  • Góc theo dõi dọc 21˚
  • Cấu trúc kim Tiếp điểm đường dây đặc biệt
  • Dầm Bo rắn đường kính 0,26mm (0,01”)
  • Trở kháng cuộn dây 3Ω (1kHz)
  • Tuân thủ tĩnh 30 x 10-6 cm/dyne
  • Tuân thủ động 12 x 10-6 cm/dyne (100Hz)
  • Trở kháng tải khuyến nghị 30Ω
  • Trọng lượng 11,0g
  • Phụ kiện đi kèm Vít phi từ tính, 2 x Vòng đệm, Bộ bảo vệ, 2 x Đai ốc, Vít lắp hộp mực (2 x 12mm, 2 x 18mm), Chổi, Bộ dây dẫn PCOCC
Đánh giá: Kim Audio-Technica AT-ART1000
0
0 đánh giá
4
0 đánh giá
3
2
1
Xóa lịch sử
Trả góp 0%
Micro Shure MV88
Liên hệ để có giá tốt nhất: 0908 812 754
Trả góp 0%
Dây tín hiệu Ugreen 2 đầu 6.5mm AV128
Trả góp 0%
Loa Sub Jamo C 912 / Cái
Trả góp 0%
Loa Sub Revel Performa3 B110 10inch ( 25cm )